นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ได้ขึ้นพบปะและให้คำแนะนำแก่นักเรียน นักศึกษา
วันพฤหัสบดี ที่ 26 ตุลาคม 2566
นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ได้ขึ้นพบปะและให้คำแนะนำแก่นักเรียน นักศึกษา ในเรื่องเกี่ยวกับการเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ และการเตรียมความพร้อมสำหรับการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ระดับจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2566 ในกิจกรรมหน้าเสาธง ณ บริเวณลานอเนกประสงค์ (โดม) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------