ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร กรรมการ สกสค.จังหวัดชุมพร เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดชุมพร ครั้งที่ 6/ 2566
วันพุธ ที่ 25 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร กรรมการ สกสค.จังหวัดชุมพร เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดชุมพร ครั้งที่ 6/ 2566 เพื่อพิจารณาทุนการศึกษามูลนิธิช่วยการศึกษาบุตรครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำปี 2566 และทุนการศึกษามูนิธิทวีบุณยเกตุ ประจำปี 2566 พร้อมด้วยมอบเกียรติบัตรผู้เข้าร่วมประชุมสัมมนา โครงการเสริมสร้างประสิทธิภาพตัวแทนสมาชิก ช.พ.ค.-ช.พ.ส. กลุ่มภาคใต้ ณ.โรงแรมดีวาน่า พลาซ่า จังหวัดกระบี่
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : ประชาสัมพันธ์ สกสค.ชุมพร
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------