ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหาร อวท/คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ ฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ องค์การนักวิชาชีพ ระดับภาคใต้
วันศุกร์ ที่ 20 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วยนางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหาร อวท/คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ ฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ องค์การนักวิชาชีพ ระดับภาคใต้ ร่วมกับคณะทำงาน สอจ.พัทลุงและผู้เกี่ยวข้อง (ครั้งที่ 2) เพื่อเตรียมการจัดการประชุม อวท.ระดับภาตใต้ ครั้งที่ 34 ประจำปีการศึกษา 2566 ณ.วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
ในการนี้ นายฐปนวรรธณ์ ประพฤติ ครูวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ ระดับภาคใต้ เข้าร่วมประชุม
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : วิทยาลัยเทคนิคตรัง
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------