การ MOU หลักสูตรนวัตกรรมอาหารและการจัดการ
วันจันทร์ ที่ 9 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธานในการ MOU หลักสูตรนวัตกรรมอาหารและการจัดการ ซึ่งได้รับเกียรติจากทางสถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าคุณทหารลาดกระบัง วิทยาเขตชุมพรเขตรอุดมศักดิ์ จังหวัดชุมพร เข้าชี้แจงและแลกเปลี่ยนการจัดการเรียนการสอน โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูประจำแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ และหัวหน้างานหลักสูตรฯ เข้ารับฟังและทำความเข้าใจเกี่ยวกับหลักสูตรนวัตกรรมอาหารและการจัดการ ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------