โครงการกีฬาเชื่อมความสัมพันธ์ อาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร ปี 2566
วันอังคาร ที่ 26 กันยายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการกีฬาสานสัมพันธ์ อาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร โดยมี คณะผู้บริหาร คณะครู และ บุคลากรทางการศึกษา ในสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร เข้าร่วมโครงการฯ มีการแข่งขันกีฬา 2 ประเภท ได้แก่ กีฬาฟุตซอล และกีฬาวอลเลย์บอลมีการแข่งขันกีฬา ในวันที่ 26 กันยายน 2566 ณ สนามกีฬากลางจังหวัดชุมพร อำเภอเมือง จังหวัดชุมพร
ข่าว : สุธัญญา เพชรมณี
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์ , เพื่อนฤดี ส่งท่ามะพลา
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------