การประชุมสัมมนาและร่วมงานแสดงมุฑิตาจิตเกษียณอายุราชการ ปี 2566
วันอาทิตย์ ที่ 24 กันยายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร เข้าร่วมการประชุมสัมมนา 'การบริหารงานบุคคลเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงาน' ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัด ภาคใต้ และร่วมงานแสดงมุฑิตาจิตผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และผู้เกษียณอายุราชการ สถานศึกษาสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัด ภาคใต้ ในระหว่างวันที่ 23 -24 กันยายน 2566 ณ หอประชุมอินทนิล วิทยาลัยเทคนิคนครศรีธรรมราช
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : จุรีวรรณ อรัญพฤกษ์ , ปณิชา สมุทรสารันต์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------