เข้าร่วมกิจกรรมทำอาหารว่าง และจีบผ้า Skrit ตามงานพิธีต่างๆ ในโครงการ แลกเปลี่ยนเรียนรู้....จากพี่สู่น้อง
เชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ เข้าร่วมกิจกรรมทำอาหารว่าง และจีบผ้า Skrit ตามงานพิธีต่างๆ ในโครงการ “แลกเปลี่ยนเรียนรู้....จากพี่สู่น้อง”
วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 08.00 – 17.00 น.
ณ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา78
ดำเนินการโดย : ชมรมวิชาชีพอาหารและโภชนาการ